เจ๊เจี๊ยบ ลั่น! พร้อมเดินทางไปมอบตัวสู้คดี คาร์ม็อบ 1 ตุลาฯ นี้ พร้อม บก.ลายจุด
ผู้สื่อข่าวโตโจ้นิวส์รายงานว่า 23 ก.ย.64 นางอมรัตน์ โชคปมิตต์กุล ส.ส.บัญชีรายชื่อ พรรคก้าวไกล เผยข้อความผ่านทวีตเตอร์ @AmaratJeab ระบุว่า “เป็นผู้ต้องหาอีกครั้งข้อหาร่วมกันจัดคาร์ม็อบ ได้รับหมายเรียกผู้ต้องหาครั้งที่ 2 หลังจากโทรคุยรองผู้กำกับเมื่อรับหมายเรียกครั้งแรกว่าจะไม่ใช้เอกสิทธิ์ ส.ส. และจะไปรับทราบข้อกล่าวหาที่ สน.พร้อมคุณณัฐวุฒิ บก.ลายจุด และคุณหมอทศพร ในวันที่ 1 ต.ค.นี้”
You must be logged in to post a comment Login