พีเค-โยเกิร์ต เปิดใจพร้อมกันในรายการดัง ยืนยันจดทะเบียนหย่ากันแล้ว ยอมรับชีวิตคู่มีปัญหา
ผู้สื่อข่าวโตโจ้นิวส์รายงานว่า พีเค ปิยะวัฒน์ เข็มเพชร และโยเกิร์ต ณัฐฐชาช์ บุญประชม ที่คบหากันยาวนานและแต่งงานเริ่มต้นชีวิตคู่เมื่อปี 2563 ล่าสุดวันนี้(1 มี.ค.67) พีเคและโยเกิร์ต เปิดใจผ่านรายการคุยแซ่บ Show ว่าทั้งสองคนตัดสินใจปิดฉากความรัก และจดทะเบียนหย่ากันแล้ว
ทางด้านพีเคกล่าวขอโทษครอบครัวโยเกิร์ตที่ไม่รักษาคำพูดในวันแต่งงาน และขอโทษโยเกิร์ต และกล่าวว่า จนมีวันนี้ 12 ปี พี่รักโยเสมอ ทุกวันนี้ยังดูแลโยต่อ
ทางด้านโยเกิร์ตเอง ก็ยอมรับว่าชีวิตคู่มีปัญหาจริง ยืนยันว่าจบกันด้วยดี ยังหวังดีต่อกัน และขอไม่พูดหรือให้สัมภาษณ์เรื่องนี้อีก
เพื่อไม่พลาดข่าวสารดีๆ อย่าลืมกดติดตามพวกเรา TOJO NEWS