เพจดัง แฉ ภาพชายเก็บเงินรถมอไซค์ให้จอดบนฟุตบาท ก่อนเข้างานเกษตรแฟร์
ผู้สื่อข่าวโตโจ้นิวส์รายงานว่า เพจฟุตบาทไทยสไตล์ โพสต์รูปภาพจากลูกเพจ ซึ่งเป็นภาพฟุตบาทย่านมหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ ในช่วงงานเกษตรแฟร์วันที่ 2-10 ก.พ.67 ที่ผ่านมา โดยระบุว่า
แอดงานเกษตรแฟร์ มีกลุ่มคนมาเก็บเงินค่าจอดคันล่ะ 20 บาท ทั้งๆ ที่จอดบนทางเท้า ร้องฟองดูไปเงียบ…
ต่อมาชาวเน็ตเข้ามาแสดงความคิดเห็นระบุว่า มาเฟีย, มาเฟียบ้านเรามีทุกที่เลยครับ, ทุกงานที่จัดขึ้นแบบงานประจำปีไม่ว่าจะงานอะไรก้อเก็บถ้าจัดขึ้นติดต่อกันหลายวัน, ฟองดู ก็ได้แต่นั่งดู เพราะ หมดโปร, กินเปล่าชิวเลย…
เพื่อไม่พลาดข่าวสารดีๆ อย่าลืมกดติดตามพวกเรา TOJO NEWS