ผู้ใช้เฟซบุ๊ก Mnt Atninum ได้โพสต์เรื่องราวลงในกลุ่ม พวกเราคือผู้บริโภค โดยระบุว่า อาหารจานโปรด ขาหมูไข่พะโล้ แต่….ต้องจำอีกนาน ราดแกง 1 อย่าง 40฿ นี่คือตัวแสดงจริงไม่มีตัวประกอบใดๆ 😵💫😵💫😵💫 ปล. มุมบนที่คิดว่าเป็นผักฟรี ไม่ใช่นะคะ เราสั่งเพิ่มเซ็ทปลาทูผักพริกกระปิอีก60฿
งานนี้มีผู้ใช้งานเฟซบุ๊กท่านอื่น ๆ มาร่วมแสดงความคิดเห็นกันหลากหลาย ทั้ง เป็นเราถ้ากำลังหิวมากๆร้องไห้นะ ทำไมต้องมาเจอแบบนี้ ไม่อิ่มแน่ๆ, ราดน้ำให้อีกนิดจะไม่โกรธเลย ให้มาแค่หมูกับไข่, แถวบ้านซอยวัดหลวงพ่อโตไข่พะโล้โตกว่าไข่นกกระทาหน่อยนึงหมูสามชั้นชิ้นเล็กกว่านี้และเต้าหู้เหี่ยวๆชิ้นนึง…ตั้งแต่นั้นเลิกกิน
อย่าลืมกดติดตาม Tojo News เพื่อพบกับข่าวสาร และบทความใหม่ ๆ จากเรา
Line Today TOJO NEWS , ToJoNews