ตาหวาน อดีตสมาชิกวง BNK48 หรือ อิสราภา ธวัชภักดี ปัจจุบันเธอได้เป็นศิลปินเดี่ยวภายใต้สังกัด UNEQ Entertainment ซึ่งเป็นเจ้าของผลงานเพลงประกอบภาพยนตร์ The Cheese Sisters และ Yokaze no Shiwaza จากโปรเจกต์ Charaline: Verb of feeling ด้วยความสามารถหลากหลายพร้อมด้วยสมญานาม เอสของวง ในอดีต
ขอขอบคุณรูปภาพจาก TrueID Music
ในเส้นทางของการเป็นศิลปินเดี่ยวของเธอนี้เธอได้ร้องเพลงล่าสุดประกอบเว็บตูนเรื่องใหม่ที่เพิ่งเปิดตัวไป ทางตาหวานกล่าวว่า เป็นเพลง Pop ที่มีกลิ่นอายพีเรียดเข้าผสม และหวังว่าทุกคนจะชอบผลงานของเธอ และโปรเจกต์นี้ยังยิ่งใหญ่กว่าที่เธอคิดเอาไว้มาก อย่างไรก็ตามทุกคนรอติดตามผลงานในเส้นทางของการเป็นศิลปินเดี่ยวของเธอมากมาย เป็นกำลังใจในการการทำงานให้ตาหวานมากๆ ค่ะ
ร่วมแชร์เพื่อให้เพื่อน ๆ ได้รับข้อมูลที่น่าสนใจ
ครั้งหน้าพบกับเราในบทความใหม่เรื่องใด
อย่าลืมกดติดตามข่าวสารจาก Tojo News
https://today.line.me/th/v2/publisher/102232
#Istarwaan #TojoNews #uneqntertainment #ตาหวานอิสราภา