โคคา-โคล่า เปิดตัวแบรนด์น้องใหม่ในรอบ 3 ปี เครื่องดื่มโซดากลิ่นผลไม้ “อู-ฮ่า”
ที่มาพร้อมกับ คู่ซ่า อร่อยซ่าสุดเซอร์ไพรส์ ไม่ซ้ำใคร ของรสชาติผลไม้ที่ใครๆ ก็ชื่นชอบกับอีกหนึ่งรสชาติสุดเซอร์ไพรส์ พร้อมต้อนรับพรีเซนเตอร์หนุ่มสุดฮอต “นนกุล-ชานน สันตินธรกุล” ควงแขนมาพร้อมกับแขกรับเชิญสุดฟิน ที่จะชวนทุกคนมาสร้างปรากฏการณ์อร่อยซ่าครั้งใหม่ จนต้องร้อง “อู-ฮ่า” ให้ซ่าสนั่นใจกลางสยามไปด้วยกัน และร่วมสนุกกับกิจกรรมสุดเอ็กซ์คลูซีฟมากมายภายในงาน ที่จะทำให้คุณรู้จัก “อู-ฮ่า” มากขึ้น ในวันศุกร์ที่ 19 พฤษภาคม 2566 เวลา 16.00 – 18.30 น. (งานเริ่ม 17.00) ณ ลานสีฟ้า สยามสแควร์
#OOHAxNonKul #OOHATH
กำหนดการ ร้อง “อู-ฮ่า” ให้ซ่าสนั่นใจกลางสยาม ในวันศุกร์ที่ 19 พฤษภาคม 2566
เวลา 16.00 – 18.30 น. ณ ลานสีฟ้า สยามสแควร์
16.00 น. สื่อมวลชนลงทะเบียน
17.00 น. พิธีกรกล่าวต้อนรับ
17.05 น. ริชา ซิงห์ ผู้อำนวยการฝ่ายการตลาด โคคา-โคล่า ประจำประเทศไทย เมียนมาร์ และลาว กล่าวถึงผลิตภัณฑ์ใหม่ “อู-ฮ่า” และกล่าวต้อนรับ “นนกุล-ชานน สันตินธรกุล” ในฐานะพรีเซนเตอร์คนล่าสุด
17.10 น. เปิดตัว “นนกุล-ชานน สันตินธรกุล” พร้อมสนุกไปกับกิจกรรมบนเวทีและโชว์พิเศษ
18.10 น. ถ่ายภาพบนเวที
18.15 น. สื่อมวลชนสัมภาษณ์ “นนกุล-ชานน สันตินธรกุล” บริเวณแบ็คดร็อป
18.30 น. จบงานแถลงข่าว